Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» mẹ cái bọn 9a1 này chúng m dạo này chết đâu hết rồi!!!
Mon Oct 31, 2011 1:40 pm by hvls

» Lộc đổi lại chữ kí
Thu Sep 01, 2011 3:15 pm by fuyu

» Mona Lisa - MBLAQ Vietsub
Thu Sep 01, 2011 3:14 pm by fuyu

» Lee Su Kyu...
Tue Aug 23, 2011 1:56 pm by Admin

» Gầy-Cảnh cáo lần 1
Mon Jul 25, 2011 10:54 am by datdoi

» Ta đã trở lại,thảm hại hơn xưa =))
Mon Jul 25, 2011 10:46 am by datdoi

» Jang Woo Hyuk - Weekend Night
Sun Jul 24, 2011 2:35 pm by thjenngah0angda_ls96

» mưa nước mắt
Mon Jul 04, 2011 7:52 am by fuyu

» thi xong rồi ăn chơi phè phỡn rồi lại đi học nào
Sun Jul 03, 2011 2:36 pm by datdoi

Affiliates
free forum

Chờ mọi thứ từ anh...........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Chờ mọi thứ từ anh...........

Bài gửi by pehangls9x on Thu May 12, 2011 1:25 pm

Em đã từng thích 1 người, tất nhiên là không phải là anh. Em đã nói cho anh biết nhưng anh đã chọc cho em tức. Rằng 1 con bé ngốc nghếch như em thì làm gì có ai thích cơ chứ. Anh đã đúng! Anh ấy đã không thích em. cái hôm trời mưa rào ấy, em đã nhìn qua làn mưa và tim em chợt thắt lại khi thấy anh ấy mỉm cười vs 1 ai đó...Cái niềm tin và tình cảm của 1 con bé chưa biết đến yêu là gì sụp đổ trong em.

Nhưng anh đã xuất hiện trước mặt em...Lúc đó em vẫn cảm thấy anh thật đáng gét vì anh cứ nằng nặc đòi đi chung ô vs em. Tuy nhiên, tận sâu thẳm trong tâm hồn em. 1 cái gì đó ấm áp thực sự nhen nhúm. Đến tận bây giờ, trái tim em mới nhận ra rằng anh đã thấu được nỗi buồn trong lòng em lúc đó. Sự chọc giận của anh cho em thấy rằng không chỉ có 1 mình em vs sự thất bại trong tình cảm.

Tất cả chỉ để muốn níu kéo lại những gì mà em đã không trân trọng trước đó. Và rồi tất cả đã là kỉ niệm thì em mới nhận ra rằng: Em thích anh!.
Thế nhưng anh biết không? Chỉ trong 8 tháng người em cần nhất đã rời xa em mãi và không quay lại. Nhưng em vẫn chờ dù biết anh không trở về bên em nữa...trái tim lúc đó nó đau quá anh ạ. Giọt nước mắt tuôn xuống cứ rơi mãi không ngớt anh ạ....1 người thật sự đã biến mất chỉ còn cái bóng do e tưởng tượng ra thôi anh ạ. Trái tim đã không hình bóng của em từ lâu thì phải anh nhỉ...nụ cười ấy khuôn mặt ấy sao em không thể quên được.
Hôm qua trời lại mưa anh ạ,em cứ đi dưới mưa thôi vì nghĩ anh sẽ đến bên em lại vòng tay ấm ấy anh ạ. Làm sao có thế quên được anh đây...e đã rất cố gắng anh ạ nhưng dường như là không thể. Anh bỏ rơi em để rồi bước đi cùng người con gái mà không phải em...........
Anh à! Từ bh anh hãy tự mình bước đi trên con đường mà anh chọn nhé bởi sự dịu dàng của em đã đủ để níu kéo bước chân anh....thế nhé anh cứ đi đi em sẽ đứng phía sau để nhìn anh đi thật xa khuất đi bóng hình ấy của anh....anh đừng quay đầu lại nhé bới anh làm em bị tổn thương nhiều quá anh ạ.......bao nhiêu phút giây bao nhiêu đắng cay em phải chịu anh ạ........Từ bh em sẽ không làm phiền anh nữa đâu sẽ đi 1 con đường khác anh à để thấy em k hề yếu đuối 1 chút nào............

________9A1FAM-VT MEMBER'S SIGNATURE________
—¤÷¤*(๏•ิ_•ิ๏)Hằngღ♥ღ♥ °•°—¤÷

pehangls9x

Xem lý lịch thành viên

Re: Chờ mọi thứ từ anh...........

Bài gửi by datdoi on Thu May 12, 2011 5:27 pm

vk ơi sao post toàn bài về t|y thế

datdoi

Xem lý lịch thành viên

Re: Chờ mọi thứ từ anh...........

Bài gửi by pehangls9x on Fri May 13, 2011 12:22 pm

thích chả post ah