9A1 FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» mẹ cái bọn 9a1 này chúng m dạo này chết đâu hết rồi!!!
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeMon Oct 31, 2011 1:40 pm by hvls

» Lộc đổi lại chữ kí
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 3:15 pm by fuyu

» Mona Lisa - MBLAQ Vietsub
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 3:14 pm by fuyu

» Lee Su Kyu...
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 1:56 pm by Admin

» Gầy-Cảnh cáo lần 1
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeMon Jul 25, 2011 10:54 am by datdoi

» Ta đã trở lại,thảm hại hơn xưa =))
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeMon Jul 25, 2011 10:46 am by datdoi

» Jang Woo Hyuk - Weekend Night
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeSun Jul 24, 2011 2:35 pm by thjenngah0angda_ls96

» mưa nước mắt
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 7:52 am by fuyu

» thi xong rồi ăn chơi phè phỡn rồi lại đi học nào
CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Icon_minitimeSun Jul 03, 2011 2:36 pm by datdoi

Affiliates
free forum

CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN

Go down

CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN Empty CÁC MẨU CHUYỆN CƯỜI NGẮN

Bài gửi by Admin Sun Apr 24, 2011 6:10 pm

Ấy à, đã bao đêm tớ nằm khóc một mình trong đau khổ vì đã không nói ra 3 chữ ấy. Tớ biết là tớ đã sai khi không bày tỏ với ấy… Và tớ cũng biết là nếu tớ không nói thì sau này sẽ càng hối hận. Vì hết năm nay là chúng ta đã không còn được học cùng nhau nữa. Tớ rất buồn vì điều ấy. Nên hôm nay, tớ sẽ nói ra điều này, tớ không cần ấy trả lời ngay đâu, chỉ cần ấy nghe tớ nói thôi. 3 chữ đó là : TRẢ TAO TIỀN ^^

Ba là con cá mập , mẹ là con cá voi , con là con các kình , ba con cá hung hăng , la là lá la la ... quốc hết 1 con bò.Ba là xúc xích bò, Mẹ là xúc xích heo, Con là xúc xích gà, 3 xúc xích ngon ngon la là lá la la Nấu với mì ăn liền. Ba là tên cướp vàng, Mẹ là tên cướp đô, Con là tên cướp tiền, 3 tên cướp lưu manh la la` la' la la..... Cướp hết 1 ngân hàng. Lung lay lung lay tình Mẹ, tình Cha, Lung lay lung lay tội một mái nhà. Lung lay lung lay tình Mẹ tình cha, Lung lay lung lay hai tiếng...ra toà.

Trước khi cưới, chàng rủ nàng vào công viên ngồi chỗ tối, nàng thỏ thẻ: - Đừng anh ! Em sợ ma lắm. Anh có sợ không ? - Có em là thiên thần thì ma quỷ nào dám động vào 2 ta ! Anh Không sợ !!! Cũng chỗ tối đấy, đôi bạn ấy Sau khi cưới đi ngang qua : - Nhanh lên anh ! Em sợ ma lắm. Anh có sợ không ? - Có quỷ bên cạnh thì sợ gì ma! Vẽ chuyện.

Tôi thích màu đen,màu đen lôi cuốn,để lôi cuốn tóc phải sạch gầu,để sạch gầu tôi phải cạo trọc đầu...tôi là sư

Tôi đã không chơi game vì tôi sợ nó làm hỏng mắt của mình...Vì tôi nghĩ sẽ chẳng có chuyện gì đâu ... Vì mẹ có bao giờ cho tiền chơi game đâu... Mỗi năm có 75000 trẻ em mất tự do được chơi game... Tất cả chỉ là ngụy biện !Hãy ngồi chơi game !!!!

Có một đôi sắp cưới nhau tâm sự. Cô gái nói: - Anh iu, sau này cưới nhau rồi anh không được ăn hiếp em nha. Chàng trai: - Đương nhiên rùi cục cưng, làm sao anh có thể ăn hiếp em được. - Anh cũng không được la em đó nha. - Thương em không hết mà làm sao la được. - Thật không anh? - Đương nhiên rồi - Anh hứa đi, có thật không? - Thật mà, hỏi hoài tao táng một cái chết bi giờ

Tuổi 14 anh đi vào dĩ vãng----Giật dây chuyền để tặng ng` iu-----Cướp Mercidez Benz chở em đi dạo phố--113 ụp tới bắt anh đi-----Bị công an đày anh ra Côn Đảo-------anh vào tù như hoàng tử vào cung-------Sáng cuốc đất như bao công múa võ------Trưa cắt cỏ như công chúa hái hoa-------Tối đập muỗi như Hằng Nga bắt bướm------Cảm ơn đảng cho anh ở nhà xây------4 bên là 4 bưc' tường dày------Cơm 3 bữa thịt gắp mỏi tay ------Khi anh đi ko ng` nao` đưa tiễn-----Khi anh về 7,8 thằng đoi` khiêng------Trên wan tài khắc 9 chữ thiêng liêng------Tổ Quốc mất đi 1 thằng vô tích sự

Một vòng trái bắp: Trái bắp cứ lặng lẽ way Đôi ta cứ lặng lẽ ăn. Ăn ko fải ăn vì no. Mà ăn vì ta wá thèm .Anh ăn ko? Anh ko ăn Em ăn đi. OK ăn lun LờI nói đó khiến cho anh thật đau đớn người ơi Lặng nhìn trái bắp trên miệng em.Em ngồi nhai.Ôi lòng anh xót xa thật tâm, không dám nhìn ko dám thèm. Nước mắt tuôn từ khóe mắt trôi vào tim --->Thế là hết trái bắp

Thúy Kiều ngồi bắn Half-Life, Chơi màn Demath có 22 người. Bên cô chẵn 11 người, Có chàng Từ Hải là người cô yêu. Bọn cướp thấy thế liêu xiêu, Gọi ngay mụ Tú ra chiêu ở nhà. Lại thêm cả mụ Hạnh Bà, Toàn chơi 4.6 ngồi nhà tỉa sang. Hoạn Thư 5.1 tàng tàng, Bắn vội bắn vàng giết được vài tên. Còn Kiều đường ống xông lên, Làm quả bom khói trúng đầu Thúc Sinh. Bọn cướp thấy thế giật mình, Màn hình hiện chữ Thúy Kiều Hacker <<< thơ lục bát

Khi tôi ăn cơm - cả quán dõi theo - từng miếng cơm - tự tin - gắp nhanh - phong cách - tôi thích cơm bụi - cơm bụi lôi cuốn - lôi cuốn là phải ăn nhanh - ăn nhanh là sạch sẽ - tôi là ăn xin...

Đằng sau nụ cười là nước mắt.... Đằng sau nước mắt là niềm đau... Đằng sau tình đầu là tan vỡ.... Đằng sau nỗi nhớ là tình yêu... Đằng sau lời yêu là dối trá..... Đằng sau lạnh giá là khát khao.... Đằng sau chiêm bao là vỡ mộng.... Đằng sau biển rộng là bão giông... Đằng sau cảm thông là thương hại..... Đằng sau khép lại là mở ra... Đằng sau ta là quá khứ.... Đằng sau quá khứ là tương lai......

Hãy Để Trái Tim Bạn Được Làm Những Gì Nó Muốn Làm. Hãy hát như chẳng có ai đang nghe. Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền. Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn. Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh

Em kô có nouvo, kô có quan áo đep, em hoc kô khá, em cũng chang có nhà 3 tang. Nhung ... vì anh em có the bán SH mua nouvo, bán laptop mua quan áo xjn, gia vo *** 1 chút đe tut xuong hs khá. Nhung thu hoi làm sao em đap nhà 5 tang ra đc ---> má em kô cho đâu

Bạn là đồ *** :''*** là gì ? *** là viết tắt của chữ Never Give Up , tức là ko bao giờ bỏ cuộc . Khi người khác nói bạn *** bạn sẽ cảm thấy cố gắng hơn và ko bỏ cuộc . Khi đó bạn nên nói câu " cảm ơn " ^^ ! => nếu ai có nói bạn *** thì đừng giận người đó ^___^ .

Neu ban dang di tim chia khoa de mo canh cua Vu Tru, toi co mot tin xau va mot tin tot...Tin xau:Khong co chia khoa nao co the mo canh cua Vu Tru ca.....Tin tot : Canh cua ay khong he khoa

Bài thơ hay nhất thế kỉ: "Nếu mai này chúng mình chia tay. Thì anh ơi em xin anh lần cuối. Đặt tên em cho con gái của anh. Và xin anh hãy nhắn với cháu rằng. Đừng gặp phải thằng Sở Khanh như bố.

Yêu nhau như *** với mèo.......... yêu được 1 lúc mèo trèo lên cây.........*** nhìn ánh mắt thơ ngây ...........dặm chân xuống đất .........''MẸ MÀY XUỐNG KO'' .............mèo cươì đồ *** lắm lông ..........''PÀ ĐÂY KO XUỐNG '' ............"ĐỒ KO BÍT TRÈO

Dạo này mình lẩn thẩn mất rồi. Ðang đọc truyện thì có đứa gọi điện thoại. Rút cái N95 ra nghe. Ðến lúc nghe xong ko biết cuốn truyện vừa vứt đâu. Tìm hết trong cốp xe SH, Dylan,Air Blabe ko thấy. Vào gara xem trong cái Mes , Ferrari và Inova cũng chẳng thấy đâu. Cứ tưởng để trong bể bơi mà tìm mãi ko ra. Chạy 30 tầng lầu, 60 phòng để tìm cũng chả có. Thực ra một quyển truyện thì cũng ko tiếc. Ngặt cái là để quên cái ngân phiếu 1 tỷ USD trong đó...... Hjx, cuối cùng cũng tìm ra, thì ra lúc nãy vứt nhầm nó dzô đống vàng SJC để trong két rồi đóng lại -> trí nhớ kém quá

Khi bạn nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cười với bạn. Và đó mới là điều quan trọng....

yoyo yoyo

Admin
Admin
Admin

https://9a1fam-vt.forumvi.com

- Similar topics