9A1 FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» mẹ cái bọn 9a1 này chúng m dạo này chết đâu hết rồi!!!
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeMon Oct 31, 2011 1:40 pm by hvls

» Lộc đổi lại chữ kí
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 3:15 pm by fuyu

» Mona Lisa - MBLAQ Vietsub
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeThu Sep 01, 2011 3:14 pm by fuyu

» Lee Su Kyu...
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 1:56 pm by Admin

» Gầy-Cảnh cáo lần 1
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeMon Jul 25, 2011 10:54 am by datdoi

» Ta đã trở lại,thảm hại hơn xưa =))
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeMon Jul 25, 2011 10:46 am by datdoi

» Jang Woo Hyuk - Weekend Night
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeSun Jul 24, 2011 2:35 pm by thjenngah0angda_ls96

» mưa nước mắt
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 7:52 am by fuyu

» thi xong rồi ăn chơi phè phỡn rồi lại đi học nào
Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Icon_minitimeSun Jul 03, 2011 2:36 pm by datdoi

Affiliates
free forum

Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi

Go down

Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi  Empty Thư của 2 vợ ck !!! ko thể đỡ nổi

Bài gửi by pehangls9x Fri May 20, 2011 7:28 pm

Chồng đi công tác xa, viết thư về gửi cho vợ:

“Em yêu quý của anh!

Anh đang đi công tác xa, vì vậy, anh không thể gửi cho em lương tháng này của anh. Anh gửi cho em 100 nụ hôn nồng thắm nhất của anh.

Chồng yêu quý của em”.

Vài ngày sau khi nhận được thư chồng, cô vợ viết thư trả lời:

“Anh thương yêu của em!

Em đã nhận được 100 nụ hôn nồng thắm của anh. Cảm ơn anh đã gửi cho em. Em đã sử dụng chúng và xin gửi anh bảng kê chi tiết:

1. Ông giao sữa nhận 2 nụ hôn cho một tháng giao sữa.

2. Anh thu tiền điện chỉ đồng ý 7 nụ hôn.

3. Ông chủ nhà đến đây mỗi ngày để nhận 2 hoặc 3 nụ hôn trừ tiền nhà.

4. Riêng ông chủ siêu thị thì không chấp nhận chỉ có nụ hôn, vì vậy em phải trả thêm các món khác.

5. Các chi phí linh tinh khác: 40 nụ hôn.

Anh đừng lo lắng nhiều cho em, em vẫn còn 35 nụ hôn chưa sử dụng. Hy vọng sẽ thanh toán từ đây đến cuối tháng.

Em dự định chi phí tháng sau cũng sẽ như vậy. Xin anh cho em biết ý kiến.
pehangls9x
pehangls9x